FOMU YA MKATABA WA UTENGENEZAJI WA SAMANI

A:  MASHARTI MAALUM YA MKATABA

MWAJIRI

VETA MAKAO MAKUU,
s. L. P. 802,

Dodoma - Tanzania

JINA NA ANWANI YA [ Jina: MKUU WA CHUO -KIHONDA RVTSC
Mwajiriwa Anwani: 2208 - Morogoro
Simu: 023 2603734
ENEO LA KAZ KIHONDA RVTSC
MAELEZO YA KAZI KWA | Kutengeneza samani za vyuo viwili (2) vya wilaya
UFUPI ya Mbarali na Chunya
GHARAMA ZA KAZ| 26,310,000/=
MUDA WA MKATABA : ni | Tarehe ya Kuanza Kazi 1/03/2022

miezi sita (6) Tangu
kusainiwa kwa mkataba

Tarehe ya Kumaliza Kazi 30/09/2022

MASHARTI YA MALIPO:

e 50% YA MALIPO YA KAZI HII YATALIPWA
MWANZONI MWA KAZI NA 50% YA MALIPO
ITALIPWA BAADA YA KAZI KUKAMILIKA.




B:  MASHARTI YA JUMLA MKATABA

1) Mtengenezaji atapatiwa vifaa vyote vya kutengenezea samani hizi ikiwemo
mbao, vyuma na vifaa vinginevyo.

2) Mwajiriwa/fundi atatakiwa kutoa taarifa ya matumizi ya vifaa vyote
alivyokabidhiwa kwa ajili ya kazi hii.

3) Mwajiriwa/fundi atalazimika kufanya marekebisho yeyote yatakayojitokeza
wakati wa utekelezaji kama sehemu ya maboresho.

4) Mwajiri hatahusika na hasara yeyote itakayojitokeza kutokana na utaratibu
mbovu wa ufanyaji kazi.

5) Mwajiriwa anatakiwa kutumia nguvu ya ndani na wanafunzi wanaofanya
mafunzo kwa vitendo katika utekerezaji wa mradi huu.

6) Mwajiriwa atatakiwa kufanya kazi muda wa ziada ili kuhakikisha mradi huu
unakamilika ndani ya muda uliopangwa.

7) Mwajiriwa/fundi atasambaza samani katika kituo husika.

8) Uvunjwaji wa Mkataba: Mkataba utavunjwa iwapo; Mwajiriwa/fundi atashindwa
kukamilisha kazi iliyotarajiwa kwa muda na ubora uliopangwa, Mwajiriwa
atatakiwa kurudisha gharama zote zilizoingia.

9) Mkataba huu unaongozwa na sheria ya Tanzania.
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